Starfsmannalisti

staff
Agnes Gísladóttir
Leiðbeinandi í leikskóla 
Drekadyngja
staff
Agnes Ísabella Gunnarsdóttir
Leiðbeinandi í leikskóla 
Hulduhóll
staff
Agnes Lóa Gunnarsdóttir
Leiðbeinandi í leikskóla 
Dvergaberg
staff
Albert Elías Arason
Leiðbeinandi í leikskóla 
Skessuskot
staff
Andrea Dís Möller
Leiðbeinandi í leikskóla 
Álfasteinn
staff
Aníta Rut Gunnarsdóttir
Háskólamenntaður starfsmaður í leikskóla
Drekadyngja
staff
Anna Bergljót Böðvarsdóttir
Leiðbeinandi í leikskóla 
staff
Anna Guðjónsdóttir
Deildarstjóri í leikskóla
Dvergaberg
staff
Barbara Cano Olalla
Leikskólaleiðbeinandi B
Tröllahellir
staff
Birna Hafsteinsdóttir
Leikskólaliði
Dvergaberg
staff
Birta Bjarkadóttir
Leiðbeinandi í leikskóla 
staff
Brynja Hjörleifsdóttir
Leikskólakennari
Skessuskot
staff
Ellen Kristjánsdóttir
Háskólamenntaður starfsmaður í leikskóla
Dísaskógur
staff
Eva Björg Georgsdóttir
Leiðbeinandi í leikskóla 
Hulduhóll
staff
Ewa Wieslawa Wierzbicka
Háskólamenntaður starfsmaður í leikskóla
Drekadyngja
staff
Gréta Dögg Þórisdóttir
Leiðbeinandi í leikskóla 
staff
Guðný Björg Hjálmarsdóttir
Háskólamenntaður starfsmaður í leikskóla
staff
Heiða Ósk Ólafsdóttir
Leiðbeinandi í leikskóla 
Tröllahellir
staff
Herdís Stephensen
Deildarstjóri í leikskóla
Skessuskot
staff
Ingibjörg Ásta Björnsdóttir
Leiðbeinandi í leikskóla 
Hulduhóll
staff
Íris Dögg Jóhannesdóttir
Aðstoðarleikskólastjóri
staff
Joanne Elizabeth Kearney
Matráður III
staff
Jóhann Haukur Arnarson
Leiðbeinandi í leikskóla 
Tröllahellir
staff
Katrín Eir Ingimarsdóttir
Deildarstjóri í leikskóla
Tröllahellir
staff
Lilian Adames
Leiðbeinandi í leikskóla 
Dvergaberg
staff
María Bryndís Benediktsdóttir
Leiðbeinandi í leikskóla 
Skessuskot
staff
María Helena Mazul
Leiðbeinandi í leikskóla 
Hulduhóll
staff
Neuza Carina Martins Zingara
Aðstoð í eldhúsi/mötuneyti
staff
Ólöf Ragna Árnadóttir
Leiðbeinandi í leikskóla 
Drekadyngja
staff
Rakel Valgeirsdóttir
Sérkennslustjóri
staff
Rhyziel Mitch Manulat Cuizon
Leiðbeinandi í leikskóla 
Álfasteinn
staff
Rike Strickstrok
Leikskólaleiðbeinandi A
Dísaskógur
staff
Sebastian Geyer
Deildarstjóri í leikskóla
Drekadyngja
staff
Sigríður Hlöðversdóttir
Leiðbeinandi í leikskóla 
staff
Sigríður Ósk Jónasdóttir
Deildarstjóri í leikskóla
Álfasteinn
staff
Snædís Logadóttir
Leiðbeinandi í leikskóla 
Álfasteinn
staff
Soffía Emelía Bragadóttir
Leikskólastjóri (aðallega við stjórnun)
staff
Svandís Rós Ríkharðsdóttir
Leiðbeinandi í leikskóla 
staff
Viktor Rafn Valdimarsson
Leiðbeinandi í leikskóla 
Dísaskógur